Söludeild

Gunnar Örn Arnarson Sölustjóri 5700317 8583012 gunnara@garri.is
Gunnar Ingason Sölustjóri matvörusviðs 5700316 6964446 gunnar@garri.is
Bjartur Logi Finnsson Sölustjóri hreinlætissviðs 5700321 6964438 bjarturlogi@garri.is
Árni Þór Sigurðsson Gæðastjóri 5700311 6964441 arni@garri.is

Matvörusvið

Andrés Yngvi Jóakimsson Sala / Matreiðslumaður 5700309 6964445 andres@garri.is
Eyþór Kristjánsson Sala / Matreiðslumaður 5700307 6964440 eythor@garri.is
Gauti Þorvarðarson Sala / Ráðgjöf 5700330 8580334 gauti@garri.is
Ívar Unnsteinsson Sala / Matreiðslumeistari 5700310 8583005 ivar@garri.is
Júlía Skarphéðinsdóttir Sala / Matreiðslumaður 5700329 6964447 julia@garri.is
Kristófer R. Magnússon Sala / Ráðgjöf 5100000 8583002 kristofer@garri.is
Sigurður Karl Guðgeirsson Sala / Matreiðslumaður 5700320 8580332 siggikalli@garri.is
Sigurjón Bragi Geirsson Sala / Matreiðslumaður 5700323 6964439 sigurjon@garri.is
Steinn Vignir Kristjánsson Sala / Ráðgjöf 5700331 8583008 steinn@garri.is

Hreinlætissvið

Elísabet Þorvaldsdóttir Sala / Ráðgjöf 5700333 8583007 elisabet@garri.is
Páll Skúlason Sala / Ráðgjöf 5700334 8583003 pall@garri.is
Sveinn Þór Þorsteinsson Sala / Framreiðslumaður 5700332 8583015 sveinn@garri.is

Garri heildverslun

Skrifstofa, söludeild og lager 

Hádegismóar 1, 110 Reykjavík
Netfang: garri@garri.is
Sími: 570 0300

Opnunartími:
Mánudaga til fimmtudaga kl. 8:00-17:00
Föstudaga kl. 8:00-16:00
Lokað laugardaga og sunnudaga

Samfélagsmiðlar

Fylgstu með Garra á:

Við styrkjum

Kokkalandslidid Klubbur matreidslumeistara

Myndir