Skrifstofa

Magnús R. Magnússon Framkvæmdastjóri 5700300   magnus@garri.is
Rocio Calvi Mannauðsstjóri 5700340   rocio@garri.is
Hreinn Elíasson Markaðsstjóri 5700343   hreinn@garri.is
Jóhannes Ingi Davíðsson Rekstrar-/
Greiningastjóri
5700327 8689294 johannes@garri.is
Helga Jóhannesdóttir Gjaldkeri/
Innheimtustjóri
5700312   helga@garri.is
Úlfhildur Elísdóttir Bókari 5700302   ulfhildur@garri.is
Kristín Hauksdóttir Aðstoðarbókari 5700336   kristinh@garri.is
       

Þjónustuborð

       
Hafdís Steina Árnadóttir Þjónustustjóri/
Innheimta
5700324   hafdis@garri.is
Anna Rún Einarsdóttir Þjónustufulltrúi 5700322   anna@garri.is
Ástrós Rut Sigurðardóttir Þjónustufulltrúi 5700335   astros@garri.is
Bryndís Jónasdóttir Þjónustufulltrúi 5700314   bryndis@garri.is
Gunnhildur Birgit Wessman Þjónustufulltrúi 5700306   gunnhildur@garri.is
Helga Birna Jónasdóttir Þjónustufulltrúi 5700339   helgabirna@garri.is
Kristín H. Rafnsdóttir Þjónustufulltrúi 5700313   kristin@garri.is
         

Innkaup

       
Sölvi Hall Innkaupastjóri 5700305 6964448 solvi@garri.is
Kristinn Ottason Innkaupastjóri 5700318 6964436 kiddi@garri.is
Stefán Ísfeld Vörustjórnun 5700341 8580335 stefan@garri.is
Aldís Hafsteinsdóttir Tollamál 5700319   aldis@garri.is
Árni René Calvi Tollamál/
Innkaup
5700342   arnirene@garri.is

Garri heildverslun

Skrifstofa, söludeild og lager 

Hádegismóar 1, 110 Reykjavík
Netfang: garri@garri.is
Sími: 570 0300

Opnunartími:
Mánudaga til fimmtudaga kl. 8:00-17:00
Föstudaga kl. 8:00-16:00
Lokað laugardaga og sunnudaga

Samfélagsmiðlar

Fylgstu með Garra á:

Við styrkjum

Kokkalandslidid Klubbur matreidslumeistara

Myndir